Static Content Manager (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Are you sure you want to delete %title?
fil: Sigurado ka bang gusto mong tanggalin ang %title?

en: Filter
fil: Salain
