Static Content Manager (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Delete
vi: Xóa

en: Operations
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Administration
vi: Quản lý

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: This action cannot be undone.
vi: Thao tác này không thể hoàn hồi.

en: View
vi: Xem

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Are you sure you want to delete %title?
vi: Bạn có chắc chắn muốn xóa %title?

en: Filter
vi: Lọc

en: Specify an alternative path by which this data can be accessed. For example, type "about" when writing an about page. Use a relative path and don't add a trailing slash or the URL alias won't work.
vi: Chọn một đường dẫn thay thế để truy cập dữ liệu. Ví dụ gõ "tacgia" khi viết một trang thông tin tác giả. . Hãy sử dụng đường dẫn tương đối và không thêm dấu "/" ở cuối cùng nếu không thì đường dẫn sẽ không hoạt động.

en: @type: deleted %title.
vi: @type: đã xóa %title.

en: About
vi: Giới thiệu

en: Uses
vi: Sử dụng

en: <em>Edit @type</em> @title
vi: <em>Chỉnh sửa @type</em> @title
