Scrambler (7.x-1.0-beta1) - en to th translation catalogue (8 entries)

en: E-mail
th: อีเมล

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: Password
th: รหัสผ่าน

en: General settings
th: กำหนดค่าทั่วไป

en: Field
th: ช่องรับข้อมูล

en: Field name
th: ชื่อช่องรับข้อมูล

en: Add field
th: เพิ่มช่องรับข้อมูล

en: Field settings
th: การตั้งค่าช่องรับข้อมูล
