Scrambler (7.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Field
ta: புலம்

en: Field name
ta: புலப் பெயர்

en: Method
ta: முறை

en: Add field
ta: புலம் சேர்

en: Field settings
ta: புல அமைவுகள்
