Scribble (7.x-1.0) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: Slideshow
vi: Trình chiếu ảnh

en: Delete
vi: Xóa

en: Download
vi: Tải về

en: Edit
vi: Sửa

en: None
vi: Không có

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: Upload
vi: Tải lên

en: Before
vi: Trước

en: After
vi: Sau

en: Normal
vi: Bình thường

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: here
vi: ở đây

en: Other
vi: Khác

en: Color
vi: Màu sắc

en: Order
vi: Thứ tự

en: Random
vi: Ngẫu nhiên

en: Clear
vi: Dọn dẹp

en: Manual
vi: Thủ công

en: Fade
vi: Mờ

en: Reverse
vi: Ngược

en: JPEG quality
vi: Chất lượng JPEG

en: Automatic
vi: Tự động

en: Pager
vi: Phân trang

en: Slideshow settings
vi: Thiết lập chiếu ảnh

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: None (original image)
vi: Không (ảnh gốc)
