Search API Autocomplete (7.x-1.5) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Search
ta: தேடல்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Save
ta: சேமி

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: revert
ta: பழையபடி மாற்று

en: Autocomplete
ta: தானியங்கு நிரப்புதல்
