Search API Elasticsearch (7.x-1.0-alpha7) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: Status
ta: நிலை

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Log
ta: பதிவு

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Search
ta: தேடல்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Host
ta: புரவலன்

en: Port
ta: துறை

en: Standard
ta: தரமானது

en: Read only
ta: படிக்க மட்டும்

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்
