Search API pages (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Status
ta: நிலை

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Search
ta: தேடல்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: Path
ta: பாதை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Search results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Index
ta: முகப்பட்டவணை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: View mode
ta: பார்க்கும் முறை
