Search API pages (7.x-1.5) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Operations
cy: Gweithrediad

en: disabled
cy: analluog

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Search
cy: Chwilio

en: Name
cy: Enw

en: edit
cy: golygu

en: Path
cy: Llwybr

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Search results
cy: Canlyniadau chwilio

en: Enter your keywords
cy: Rhowch eich geiriau allweddol i mewn.

en: Current user's language
cy: Iaith y defnyddiwr ar hyn o bryd

en: Default site language
cy: Rhagosod iaith y safle
