Search API pages (7.x-1.5) - en to te translation catalogue (16 entries)

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: Status
te: స్థితి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: disabled
te: అచేతనం

en: Description
te: వివరణ

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Search
te: వెతుకు

en: Name
te: పేరు

en: edit
te: మార్చు

en: Keywords
te: కీపదాలు

en: System
te: వ్యవస్థ

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Search results
te: అన్వేషణ ఫలితాలు

en: Current user's language
te: ప్రస్తుత వాడుకరి యొక్క భాష

en: Default site language
te: సైటు యొక్క అప్రమేయ భాష

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి
