Search API Pages (7.x-1.6) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Search
fil: Hanapin

en: Name
fil: Pangalan

en: edit
fil: wastuhin

en: Path
fil: Landas

en: System
fil: Sistema

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Enter your keywords
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin
