Search API saved searches (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Body
fil: Nilalaman

en: delete
fil: tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Subject
fil: Paksa

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Search
fil: Hanapin

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Created
fil: Inilikha

en: E-mail address
fil: Tahanan ng e-liham

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas
