Search API Saved Searches (7.x-1.6) - en to gu translation catalogue (25 entries)

en: Body
gu: લખાણ મુખ્ય ભાગ

en: user
gu: ઉપભોક્તા

en: enable
gu: સક્રિય

en: delete
gu: કાઢી નખો

en: Operations
gu: ક્રિયાઓ

en: Subject
gu: વિષય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Description
gu: વર્ણન

en: Enable
gu: સક્રિય

en: Enabled
gu: સક્રિય

en: Search
gu: શોધ

en: Daily
gu: દૈનિક

en: Weekly
gu: સાપ્તાહિક

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: Label
gu: શિર્ષક

en: User
gu: વપરાશકર્તા

en: Never
gu: કદી નહી

en: E-mail address
gu: ઈન્ટરનેટ પત્ર વ્યવહારનું સરનામું

en: Save changes
gu: સંપાદનો સાચવો

en: @time ago
gu: @time પહેલા

en: Results
gu: પરિણામો

en: disable
gu: નિષ્ક્રિય

en: Edit URL
gu: URL સંપાદિત કરો
