Search API Saved Searches (7.x-1.8) - en to ta translation catalogue (33 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: user
ta: பயனர்

en: enable
ta: செயல்பட வைக்க

en: delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Search
ta: தேடல்

en: Daily
ta: தினமும்

en: Weekly
ta: வாரந்தோறும்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: edit
ta: மாற்று

en: settings
ta: அமைப்புகளை

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: User
ta: பயனர்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Never
ta: இல்லை

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: E-mail address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Save settings
ta: அமைவுகளை சேமி

en: @time ago
ta: @time க்கு முன்னர்

en: Results
ta: முடிவுகள்

en: Date created
ta: தேதி உருவாக்கப்பட்டது

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: E-mails
ta: மின்னஞ்சல்கள்
