Search API Solr Booster (7.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (5 entries)

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Search
te: వెతుకు

en: Keywords
te: కీపదాలు
