Search API stats (7.x-1.3) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: more
vi: thêm

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Name
vi: Tên

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: User
vi: Người dùng

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Page
vi: Trang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Apply
vi: Áp dụng

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Sort
vi: Sắp xếp

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Top search phrases
vi: Các từ khóa tìm kiếm phổ biến nhất

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
