Search Autocomplete (7.x-3.3) - en to fil translation catalogue (15 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: title
fil: pamagat

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: more
fil: marami pa

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Page
fil: Pahina

en: configure
fil: ayusin
