Search by Page (7.x-1.2) - en to fil translation catalogue (13 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: new
fil: bago

en: Search
fil: Hanapin

en: edit
fil: wastuhin

en: Path
fil: Landas

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Languages
fil: Mga wika
