Search by Page (7.x-1.3) - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Save configuration
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കൂ

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: new
ml: പുതിയത്

en: Search
ml: തിരയൂ

en: default
ml: സ്വതവേ

en: edit
ml: തിരുത്തുക

en: Core
ml: കോര്‍

en: Path
ml: വഴി

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: access denied
ml: പ്രവേശനം തടഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Languages
ml: ഭാഷകള്‍
