Search by Page (7.x-1.3) - en to ta translation catalogue (11 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Save configuration
ta: அமைவடிவத்தை சேமிக்குக

en: delete
ta: நீக்குக

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: new
ta: புதிய

en: Search
ta: தேடல்

en: edit
ta: தொகுக்க

en: Path
ta: பா​தை

en: User
ta: பயனாளர்

en: access denied
ta: அணுகல் மறுக்கப்பட்டது
