Search by Page (7.x-1.4) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: new
ta: புதிய

en: Search
ta: தேடல்

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: The configuration options have been saved.
ta: அமைவாக்கத் தெரிவுகள் சேமிக்கப்பட்டன

en: edit
ta: மாற்று

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Core
ta: கருவம்

en: Path
ta: பாதை

en: results
ta: முடிவுகள்

en: User
ta: பயனர்

en: Never
ta: இல்லை

en: Nodes
ta: பதிவு

en: 1 year
ta: 1 வருடம்

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்பட்டுள்ளது

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Please enter some keywords.
ta: சில வார்த்தைகளை உள்ளிடுக.

en: Languages
ta: மொழிகள்
