Search configuration (7.x-1.1) - en to fil translation catalogue (9 entries)

en: Search
fil: Hanapin

en: Default
fil: Pamantayan

en: Advanced search
fil: Abansadong paghahanap

en: Languages
fil: Mga wika

en: Enter your keywords
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin

en: Containing any of the words
fil: Naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Containing the phrase
fil: Naglalaman ng mga parirala

en: Containing none of the words
fil: Hindi naglalaman ng alinman sa mga salita

en: Only of the type(s)
fil: Sa (mga) uri lamang ng nilalaman na
