Search configuration (7.x-1.2-rc1) - en to cy translation catalogue (15 entries)

en: Search
cy: Chwilio

en: Types
cy: Mathau

en: Default
cy: Diofyn

en: Keywords
cy: Geiriau allweddol

en: Advanced search
cy: Chwiliad uwch

en: Advanced
cy: Uwch

en: Basic
cy: Sylfaenol

en: Hidden
cy: Wedi cuddio

en: Languages
cy: Ieithoedd

en: Results
cy: Canlyniadau

en: Enter your keywords
cy: Rhowch eich geiriau allweddol i mewn.

en: Containing any of the words
cy: Yn cynnwys unrhyw un o'r geiriau

en: Containing the phrase
cy: Yn cynnwys y brawddeg

en: Containing none of the words
cy: Ddim yn cynnwys un o'r geiriau

en: Only of the type(s)
cy: Dim ond y math(au)
