Search File Attachments (7.x-1.2) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Content
vi: Nội dung

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Category
vi: Mục phân loại

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Keywords
vi: Từ khóa

en: Files
vi: Các tập tin

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Not found
vi: Không tìm thấy

en: City
vi: Thành phố

en: Source
vi: Nguồn

en: Caption
vi: Đầu đề

en: File settings
vi: Thiết lập tập tin

en: Copyright
vi: Bản quyền
