Search File Attachments (7.x-1.2) - en to ta translation catalogue (15 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Search
ta: தேடல்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Advanced settings
ta: மேலதிக அமைவுகள்

en: Keywords
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Not found
ta: காணக்கிடைக்கவில்லை

en: Source
ta: மூலம்

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: File settings
ta: கோப்பின் அமைவுகள்

en: Copyright
ta: பதிப்புரிமை
