Search Files (7.x-2.0-beta1) - en to fil translation catalogue (14 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: List
fil: Listahan

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Search
fil: Hanapin

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: edit
fil: wastuhin

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: never
fil: hindi kailanman

en: Dashboard
fil: Dashbord
