Search Files (7.x-2.0-beta1) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Search
ta: தேடல்

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: edit
ta: மாற்று

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Add
ta: சேர்

en: never
ta: எப்பொழுதுமில்லை

en: Text
ta: உரை

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Extension
ta: நீட்சி

en: Dashboard
ta: முகப்பு பெட்டகம்
