Search Log (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: This action cannot be undone.
fil: Ang gawaing ito ay hindi maaaring bawiin.

en: Modules
fil: Mga modulo

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Languages
fil: Mga wika
