Secure Notes (7.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: delete
ta: அழி

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: Send email
ta: மின்னஞ்சல் அனுப்பு

en: Cancel
ta: விலகு

en: This action cannot be undone.
ta: இச்செயல் மீளத் திருத்தப்பட முடியாதது.

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: No items selected.
ta: எந்த உருப்படியும் தெரிவு செய்யப்படவில்லை.

en: About
ta: பற்றி

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது
