Secure Notes (7.x-1.2) - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Operations
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍

en: Type
ml: തരം

en: Send email
ml: ഇമെയിൽ അയയ്ക്കുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: This action cannot be undone.
ml: ഈ പ്രവര്‍ത്തിയില്‍ നിന്നും തിരിച്ചു പോക്കില്ല.

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Uses
ml: ഉപയോഗങ്ങൾ
