Secure Share / Social Share Privacy (7.x-2.1) - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: profile
ta: விளக்கவிபரம்

en: disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Profiles
ta: விளக்கவிபரங்கள்
