Secure Site (7.x-2.0-beta1) - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: user
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Reset to defaults
ml: സ്ഥിരസ്ഥിതികളിലേക്ക് പുനഃസജ്ജമാക്കുക

en: Password
ml: പ്രവേശന വാക്ക്

en: Access denied
ml: പ്രവേശനാനുമതി നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.
