Secure Site (7.x-2.0-beta2) - en to cy translation catalogue (8 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: user
cy: defnyddiwr

en: Reset to defaults
cy: Ailosod i rhagosodiadau

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Access denied
cy: Mynediad wedi ei wrthod

en: Never
cy: Byth

en: Configuration
cy: Ffurfweddiad

en: Log in
cy: Mewngofnodi
