Secure Site (7.x-2.0-beta3) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Reset to defaults
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Password
fil: Hudyat

en: Access denied
fil: Tinaggihan ang pagpunta dito

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: Log in
fil: Lumagda
