Secure Site (7.x-2.0-beta3) - en to gu translation catalogue (7 entries)

en: Home
gu: મુખ પૃષ્ઠ

en: user
gu: ઉપભોક્તા

en: Reset to defaults
gu: ફરીથી મૂળ સ્વરૂપ મા લાવો

en: Password
gu: સાંકેતિક શબ્દ

en: Access denied
gu: ઉપયોગ નકારવામા આવ્યો

en: Never
gu: કદી નહી

en: User name
gu: વપરાશકર્તાનુ નામ
