Secure Site (7.x-2.0-beta2) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: user
ta: பயனர்

en: Reset to defaults
ta: இயல்பானவற்றிற்கு மாற்று

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Access denied
ta: அனுமதி மறுக்கப்படுகிறது

en: Never
ta: இல்லை

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: User name
ta: பயனர் பெயர்
