Security Questions (7.x-1.0) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Sorry, unrecognized username or password. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
fil: Pasensya, hindi namin kilala ang iyong bansag o hudyat <a href="@password">Nakalimutan mo ba ang iyong hudyat?</a>
