Security Questions (7.x-1.0) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: user
te: వాడుకరి

en: delete
te: తొలగించు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Question
te: ప్రశ్న

en: Change
te: మార్చు

en: Login attempt failed for %user.
te: %user యొక్క ప్రవేశ ప్రయత్నం విఫలమైంది.

en: Questions
te: ప్రశ్నలు

en: Sorry, unrecognized username or password. <a href="@password">Have you forgotten your password?</a>
te: క్షమించండి, గుర్తుతెలియని వాడుకరి పేరు లేదా సంకేతపదం. <a href="@password">మీ సంకేతపదాన్ని మర్చిపోయారా?</a>
