Security Review (7.x-1.1) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Help
ta: உதவி

en: Error
ta: பிழை

en: OK
ta: சரி

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: authenticated user
ta: அனுமதிபெற்ற பயனர்

en: Error reporting
ta: பிழை சமர்ப்பித்தல்

en: anonymous user
ta: பேரிலா பயனர்

en: Private files
ta: தனிப்பட்ட கோப்புகள்

en: Text formats
ta: உரை வடிவங்கள்

en: Temporary files
ta: தற்காலிக கோப்புகள்
