Security Review (7.x-1.3) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: Content
fil: Nilalaman

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Help
fil: Tulong

en: Error
fil: Mali

en: authenticated user
fil: napatunayang tagagamit

en: anonymous user
fil: di-kilalang tagagamit

en: Text formats
fil: Mga format ng teksto
