SeeD Theme (7.x-1.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: up
ta: மேல்

en: Go to parent page
ta: முதன்மைப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Updated:
ta: மாற்றப்பட்டது:

en: Add new comment
ta: புதிய கருத்தை சேர்

en: Close
ta: மூடு

en: ‹ previous
ta: ‹ முந்திய

en: next ›
ta: அடுத்த ›

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: « first
ta: « முதல்

en: last »
ta: கடைசி »

en: Sidebar first
ta: முதல் பக்கபட்டை

en: Sidebar second
ta: இரண்டாம் பக்கபட்டை
