SeeD Theme (7.x-2.0-beta4) - en to te translation catalogue (26 entries)

en: Pages
te: పేజీలు

en: Content
te: సారము

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Categories
te: వర్గాలు

en: Login
te: ప్రవేశించుము

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Help
te: సహాయం

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Add new comment
te: వ్యాఖ్యానించండి

en: Close
te: మూసివేయి

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: Request new password
te: కొత్త సంకేతపదం కోసం అభ్యర్ధన

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to page @number
te: @number వ పేజీకి వెళ్ళండి

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Status message
te: స్థితి సందేశం
