SeeD Theme (7.x-2.0-beta5) - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: Pages
ml: താളുകള്‍

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: More
ml: കൂടുതല്‍

en: Yes
ml: അതെ

en: No
ml: അല്ല

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങൾ

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to parent page
ml: പാരന്റ് പേജിലേക്ക് പോകുക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Help
ml: സഹായം

en: ‹ previous
ml: ‹ മുമ്പത്തേത്

en: next ›
ml: അടുത്തത് ›

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to page @number
ml: പേജ് @number ലേക്ക് പോകുക

en: « first
ml: « ആദ്യം

en: last »
ml: അവസാനത്തേത് »
