SeeD Theme (7.x-2.0-beta5) - en to ta translation catalogue (17 entries)

en: Comments
ta: குறிப்புரைகள்

en: More
ta: மேலும்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Updated:
ta: இற்றைப்படுத்தப்பட்டது:

en: Navigation
ta: வழிசெலுத்தல்

en: ‹ previous
ta: < முன்

en: next ›
ta: அடுத்தது >

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number இற்கு செல்க

en: « first
ta: << தொடக்கம்

en: last »
ta: முடிவு >>
