SeeD Theme (7.x-2.0-beta6) - en to fil translation catalogue (23 entries)

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Content
fil: Nilalaman

en: Comments
fil: Mga puna

en: More
fil: marami pa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Add new comment
fil: Magdagdag nang bagong puna

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Request new password
fil: Humingi ng panibagong hudyat

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Go to page @number
fil: Mag-punta sa pahina @number

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Sidebar first
fil: Unang baras sa gilid

en: Sidebar second
fil: Pangalawang baras sa gilid
