Seeds (7.x-1.14) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Help
ta: உதவி

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை
