SEG (7.x-1.0-beta1) - en to cy translation catalogue (9 entries)

en: Pages
cy: Tudalennau

en: Delete
cy: Dileu

en: Tags
cy: Tagiau

en: General settings
cy: Gosodiadau cyffredinol

en: Statistics
cy: Ystadegaeth

en: Roles
cy: Swyddogaethau

en: Users
cy: Defnyddwyr

en: Add tracking to specific pages
cy: Ychwanegu tracio i dudalenau penodol

en: opt-in or out of tracking
cy: Ymuno neu dynnu'n ôl o dracio
