Selective Tweets (7.x-1.0-beta4) - en to fil translation catalogue (7 entries)

en: delete
fil: tanggalin

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Performance
fil: Pagsasakatuparan

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: A brief description of your block. Used on the <a href="@overview">Blocks administration page</a>.
fil: Isang maikling paglalarawan ng iyong tipak. Gamit sa <a href="@overview">pahina ng pangangasiwa ng mga tipak</a>.
