Selenium (7.x-3.0) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Development
ta: உருவாக்கம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: Browser
ta: உலவி

en: Log out
ta: வெளியேறு

en: Username field found.
ta: பயனர் பெயர் புலம் கிடைக்கிறது.

en: Password field found.
ta: கடவுச்சொல் புலம் கிடைக்கிறது.

en: User %name successfully logged in.
ta: பயனர் %name வெற்றிகரமாக உள்நுழைந்தார்.

en: "@text" found
ta: "@text" கிடைத்தது

en: "@text" not found
ta: "@text" கிடைக்கவில்லை
