Selenium (7.x-3.0) - en to vi translation catalogue (23 entries)

en: Development
vi: Phát triển

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Logout
vi: Thoát

en: Browser
vi: Trình duyệt

en: Log out
vi: Đăng xuất

en: Username field found.
vi: Tìm thấy trường: tên người dùng.

en: Password field found.
vi: Tìm thấy trường: mật khẩu.

en: User %name successfully logged in.
vi: Người dùng %name đăng nhập thành công.

en: "@text" found
vi: Tìm thấy "@text"

en: "@text" not found
vi: Không tìm thấy "@text"

en: Checkbox field @id is checked.
vi: Hộp kiểm @id được chọn.

en: Checkbox field @id is not checked.
vi: Hộp kiểm @id không được chọn.

en: The test did not complete due to a fatal error.
vi: Thử nghiệm đã không hoàn thành do một lỗi nghiêm trọng.

en: Link with label %label found.
vi: Liên kết với nhãn %label được tìm thấy.

en: Link with label %label not found.
vi: Liên kết với nhãn %label không được tìm thấy.

en: Link containing href %href found.
vi: Liên kết chứa href %href được tìm thấy.

en: Clicked link %label (@url_target) from @url_before
vi: Bấm vào liên kết %label (@url_target) từ @url_before

en: Option @option for field @id is selected.
vi: Lựa chọn @option cho trường @id được chọn.

en: Option @option for field @id is not selected.
vi: Lựa chọn @option cho trường @id không được chọn.

en: The HTML ID %id is unique.
vi: HTML ID %id là duy nhất.

en: Current URL is @url.
vi: URL hiện tại là @url.

en: Page title @actual is equal to @expected.
vi: Tiêu đề trang @actual không giống như @expected.

en: Page title @actual is not equal to @unexpected.
vi: Tiêu đề trang @actual không giống như @unexpected.
